  • Smart Tivi Skyworth HD 32 Inch 32E6000G
  • Mã sản phẩm: 32E6000G Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: VS-VTP
  • 2.950.000vnđ
    Tình trạng:
    HÀNG CÓ SẴN
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • 🌟📺 Trải nghiệm giải trí thông minh trong tầm tay
    Smart Tivi Skyworth HD 32 Inch 32E6000G là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một chiếc tivi nhỏ gọn nhưng vẫn đầy đủ tiện ích hiện đại. Sở hữu màn hình 32 inch với độ phân giải HD sắc nét, sản phẩm mang đến hình ảnh rõ ràng, màu sắc hài hòa cho nhu cầu xem truyền hình, YouTube hay phim online mỗi ngày.
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
Model
32E6000G
Thương hiệu
Skyworth
Loại tivi
Smart Tivi LED
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
HD (1366 x 768)
Tần số quét
60Hz (tiêu chuẩn)
Công nghệ hình ảnh
Trochilus Extreme
HDR
HDR10
Góc nhìn
Rộng
Hệ điều hành
Coolita OS
Bộ xử lý
Quad Core (4 nhân)
RAM
512MB
Bộ nhớ trong
4GB
Ứng dụng phổ biến
YouTube, trình duyệt web, ứng dụng giải trí
Điều khiển giọng nói
Có (qua ứng dụng điện thoại)
Chiếu màn hình điện thoại
Có (CC Cast)
Truyền hình kỹ thuật số
DVB-T2
Công nghệ âm thanh
Dolby Audio
Tổng công suất loa
20W (2 x 10W)
Kết nối Internet
WiFi, LAN
Bluetooth
Không
Cổng HDMI
Cổng USB
Cổng Optical (âm thanh)
Nguồn điện
220V – 50Hz
Kích thước có chân
718.2 x 189.6 x 474.5 mm
Kích thước không chân
718.2 x 85.2 x 426 mm
Trọng lượng có chân
3.6 kg
Trọng lượng không chân
3.5 kg
🌟 Lựa chọn hoàn hảo cho không gian nhỏ – Giá tốt, tiện ích đầy đủ
Ưu điểm nổi bật
🖥️ Màn hình 32 inch – Thiết kế gọn gàng
Kích thước 32 inch phù hợp nhiều không gian