  • Smart Tivi TCL Full HD 40 Inch 40S5400A
  • Mã sản phẩm: 40S5400A Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: TCL
  • 4.890.000vnđ
    Tình trạng:
    HÀNG CÓ SẴN
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • Màn hình tràn viền, trải nghiệm xem trọn vẹn mọi góc độ
    Tận hưởng những chi tiết hình ảnh đáng kinh ngạc với HDR10
    Cảm nhận âm thanh tuyệt vời, mạnh mẽ nhờ công nghệ Dolby Audio
    Cho phép kết nối với các thiết bị thông minh khác bằng nhiểu cổng
    Hệ điều hành Android 11 mượt mà, thông minh với nhiều ứng dụng giải trí
    Sử dụng giọng nói của bạn để tìm phim, phát trực tuyến ứng dụng,...
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
Đặc điểm sản phẩm
Model: 40S5400A
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: TCL
Xuất xứ: Việt Nam
Năm ra mắt : 2023
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Loại Tivi: Android Tivi
Kích thước màn hình: 40 inch
Độ phân giải: Full HD
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: CA55x4 @1.1GHz (DVFS 1.45GHz)
Smart Tivi:
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: 2K HDR10 Decoding
Công nghệ xử lí hình ảnh: HDR10
Góc nhìn: 178°/178° (typ.)
Công nghệ âm thanh: Dolby Audio
Tổng công suất loa: 19W
Số lượng loa: 2 loa
Cổng WiFi:
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI: 2 cổng
Cổng Optical:
Cổng VGA (RGB / D-Sub): Không
Cổng USB: 1 Cổng
Chia sẻ thông minh: Chromecast
Hình ảnh: JPEG, PNG, BMP, GIF
Phim: H.264, H.265, MPEG1/2/4, WMV, VC1, VP8, VP9, AV1
Hệ điều hành - Giao diện: Android
Trình duyệt web:
Bộ nhớ: 8GB
Mạng xã hội:
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 893 x 560 x 184 mm
Kích thước không chân đế: 893 x 508 x 90 mm