  • Android Tivi Casper 32 inch 32HG5100
  • Mã sản phẩm: 32HG5100 Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: CASPER
  • 3.550.000vnđ
    Tình trạng:
    BỎ MẪU
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • Android Tivi Casper 32 inch 32HG5000 là một chiếc tivi giá rẻ bình dân, phù hợp với mọi gia đình. Tivi có thiết kế thanh mảnh, bắt mắt cùng chân đế thiết kế chắc chắn cho tivi đứng vững trên mọi mặt phẳng.Tivi 32 inch nhỏ gọn phù hợp với những không gian nội thất không quá lớn như phòng ngủ hay phòng khách .Hình ảnh rõ nét với độ phân giải HD
    Android tivi Casper có độ phân giải HD cùng kích thuớc màn hình 32 inch cho hình ảnh rõ nét .Hình ảnh rực rỡ hơn thông qua công nghệ HDR
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
  • Loại Tivi:Android Tivi
  • Kích cỡ màn hình:32 inch
  • Độ phân giải:HD
  • Kết nối
  • Bluetooth:Có (Loa, chuột, bàn phím)
  • Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
  • Cổng AV:Có cổng Composite
  • Cổng HDMI:3 cổng
  • Cổng xuất âm thanh:Jack loa 3.5 mm, Cổng Optical (Digital Audio Out)
  • USB:2 cổng
  • Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
  • Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2020)
  • Hệ điều hành, giao diện:Android 9.0
  • Các ứng dụng sẵn có:YouTube, Google Play
  • Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm:
    Clip TV
    Nhaccuatui
    Galaxy Play (Fim+)
    FPT Play
    ZingTV
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng Android TV
  • Kết nối Bàn phím, chuột:Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
  • Tính năng thông minh khác:Trợ lý ảo Google Assistant,
    Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt)
  • Công nghệ hình ảnh, âm thanh
  • Công nghệ hình ảnh:Clear ViewMàn hình siêu sáng - Super BrightnessHDR
  • Tần số quét thực:60 Hz
  • Công nghệ âm thanh:Dolby Audio
  • Tổng công suất loa:16 W (2 loa mỗi loa 8 W)
  • Thông tin chung
  • Công suất:50 W