casper-32hx6200637964283235504461
casper-32hx6200637686127032564451
led-casper-32hg5200-310521-1050591-1020x570
Độ Phân Giải TV
HD
Màn Hình TV
Phẳng
Tiện Ích Tivi
Chiếu điện thoại lên tivi Kết nối loa Bluetooth
Kích Thước Màn Hình
Từ 32 - 43 Inch
  • Smart Tivi Casper 32 inch 32HX6200
  • Mã sản phẩm: 32HX6200 Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: CASPER
  • 4.300.000vnđ
    Tình trạng:
    BỎ MẪU
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • Độ phân giải HD chất lượng hình ảnh rõ nét
    Hệ điều hành: Linux OS
    Tấm nền công nghệ IPS
    Công nghệ âm thanh Dolby Audio chân thực
    Bộ xử lý thông minh chip 4 nhân
    Đa dạng cổng kết nối
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
  • Loại TV
    Internet tv
  • Kích thước TV
    32 Inch
  • Độ Phân Giải
    HD 1366x768
  • Kích Thước (Khoảng Cách Xem)
    32 - 43" (2 - 3 mét)