10055634-android-tivi-tcl-hd-32-inch-32s5400a-4
Độ Phân Giải TV
HD
Màn Hình TV
Phẳng
Tiện Ích Tivi
Kích Thước Màn Hình
Từ 32 - 43 Inch
  • Android Tivi TCL HD 32 inch 32S5400A
  • Mã sản phẩm: 32S5400A Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: TCL
  • 3.900.000vnđ
    Tình trạng:
    HÀNG CÓ SẴN
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • Tivi TCL màn hình tràn viền, trải nghiệm xem trọn vẹn mọi góc độ
    Tận hưởng những chi tiết hình ảnh đáng kinh ngạc với HDR10
    Cảm nhận âm thanh tuyệt vời, mạnh mẽ nhờ công nghệ Dolby Audio
    Cho phép kết nối với các thiết bị thông minh khác bằng nhiểu cổng
    Hệ điều hành Android 11 mượt mà, thông minh với nhiều ứng dụng giải trí
    Sử dụng giọng nói của bạn để tìm phim, phát trực tuyến ứng dụng,...
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
Đặc điểm sản phẩm
Model: 32S5400A
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: TCL
Xuất xứ: Việt Nam
Năm ra mắt : 2023
Thời gian bảo hành: 24 tháng
Địa điểm bảo hành: Toàn quốc
Loại Tivi: Android Tivi
Kích thước màn hình: 32 inch
Độ phân giải: HD
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: CA55x4 @1.1GHz (DVFS 1.45GHz)
Smart Tivi:
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: 2K HDR10 Decoding
Công nghệ xử lí hình ảnh: HDR10
Góc nhìn: 178°/178° (typ.)
Công nghệ âm thanh: Dolby Audio
Tổng công suất loa: 16W
Số lượng loa: 2 loa
Cổng WiFi:
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI: 2 cổng
Cổng Optical:
Cổng VGA (RGB / D-Sub): Không
Cổng USB: 1 Cổng
Chia sẻ thông minh: Chromecast
Hình ảnh: JPEG, PNG, BMP, GIF
Phim: H.264, H.265, MPEG1/2/4, WMV, VC1, VP8, VP9, AV1
Hệ điều hành - Giao diện: Android
Trình duyệt web:
Bộ nhớ: 8GB
Mạng xã hội:
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 715 x 468 x 180 mm
Kích thước không chân đế: 715 x 421 x 90 mm
Khối lượng có chân đế: 3.44 kg
Khối lượng không chân đế: 3.4 kg
Thiết kế tràn viền cho bạn trải nghiệm trọn vẹn từng khung hình
Android Tivi TCL HD 32 inch 32S5400A có thiết kế tràn viền hiện đại, đường nét sắc sảo với cạnh viền mỏng thanh thoát bằng kim loại ôm sát vào thân màn hình. Chân đế chữ V úp ngược vững chắc, ngoài ra bạn có thể tháo rời chân đế để treo tường vô cùng tiện lợi mà còn tiết kiệm không gian. Với kích thước màn hình 32 inch, tivi phù hợp cho những không gian có diện tích nhỏ, tạo điểm nhấn cho căn phòng thêm sang trọng cùng gam màu đen quý phái.
Tận hưởng chi tiết màu sắc, độ tương phản hình ảnh qua công nghệ HDR10
Màn hình tivi TCL 32 inch 32S5400A có độ phân giải HD cho bạn thưởng thức hình ảnh được rõ nét cho trải nghiệm xem tivi được trọn vẹn hơn. Công nghệ HDR10 tăng cường và mở rộng phạm vi độ tương phản, màu sắc và chi tiết hình ảnh. Bên cạnh đó, công nghệ hình ảnh này còn tái tạo chính xác các sắc thái sáng và tối với màu sắc chính xác và hình ảnh chi tiết hơn cho bạn thưởng thức những nội dung được chân thực hơn.
Hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói thông qua Google Assistant
Tivi TCL 32 inch này cho phép bạn tìm kiếm bằng giọng nói thông qua Google Assistant để tìm kiếm phim, phát trực tuyến ứng dụng, những thông tin bạn muốn tìm hiểu,...
Lưu ý: Trợ lý ảo Google Assistant có thể không khả dụng ở một số quốc gia.
Công nghệ Dolby Audio mang lại âm thanh rõ ràng, trong trẻo
Tivi TCL 32 inch này được trang bị công nghệ Dolby Audio giúp khai thác trọn vẹn nội dung mà bạn đang xem với âm thanh vòm sống động, chất lượng cao để bạn tận hưởng trọn vẹn các nội dung từ phim hành động, buổi hòa nhạc trực tuyến hay các trò chơi thể thao như đua xe, bắn súng,...
Tính năng Chromecast - truyền dữ liệu dễ dàng
Kết nối dễ dàng, nhanh chóng
Android Tivi TCL HD 32 inch 32S5400A sở hữu các cổng kết nối phổ biến như HDMI, USB, Optical,... cho bạn lựa chọn kết nối tùy theo nhu cầu sử dụng.
Hệ điều hành Android 11 hiện đại với kho ứng dụng đa dạng
Tivi TCL được trang bị hệ điều hành Android 11 với Google Play cho bạn dễ dàng tìm kiếm và trải nghiệm những chương trình đặc sắc ngay trên chiếc tivi 32 inch này.