Casper 32HG5000
casper-32hg5000-2
Casper 32HG5000
casper-32hg5000-2
Độ Phân Giải TV
HD
Màn Hình TV
Phẳng
Tiện Ích Tivi
Kích Thước Màn Hình
Từ 32 - 43 Inch
  • Smart Tivi Casper 32 Inch 32HG5000
  • Mã sản phẩm: 32HG5000 Đánh giá: 4.5/5
  • Thương hiệu: CASPER
  • 3.650.000vnđ
    Tình trạng:
    BỎ MẪU
  • HOT: giảm ngay 1.000.000đ cho các sản phẩm MITSUXFAN khi đặt hàng Online
    Điều kiện: chỉ áp dụng đặt hàng Online, gọi ngay: 0824100100 để nhận code giảm giá
  • TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0% Nhân viên CSKH gọi lại cho bạn
  • Thiết kế bắt mắt, gọn gàng với kích thước 32 inch phù hợp với những không gian nhỏ.
    Hình ảnh hiển thị rõ nét, tự nhiên với độ phân giải HD cùng công nghệ HDR.
    Hình ảnh tươi sáng hơn qua công nghệ Super Brightness.
    Âm thanh rõ ràng, chân thực hơn bằng công nghệ Dolby Audio.
    Hiện đại và tiện lợi hơn với trợ lý ảo thông minh Google Assistant.
    Hệ điều hành Android 9.0 có kho ứng dụng phong phú và đa dạng.
    Điều khiển tivi bằng điện thoại dễ dàng qua ứng dụng Android TV.
    Trình chiếu màn hình điện thoại Android lên tivi với tính năng Screen Mirroring.
  • icon medal CAM KẾT: GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Miễn Phí Giao Hàng tại Hồ Chí Minh - Bình Dương
    Cam kết giao hàng nhanh chóng Không quá 5H
Tổng quan
Loại Tivi:Android Tivi
Kích cỡ màn hình:32 inch
Độ phân giải:HD
Kết nối
Bluetooth:Có (Loa, chuột, bàn phím)
Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
Cổng AV:Có cổng Composite
Cổng HDMI:3 cổng
Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out), Jack loa 3.5 mm
USB:2 cổng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
Tính năng thông minh
Hệ điều hành, giao diện:Android 9.0
Các ứng dụng sẵn có:Youtube, Google Play, Netflix, Trình duyệt web
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm:Netflix, FPT Play, Nhaccuatui, ZingTV, Clip TV, Fim+
Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng Android TV
Kết nối Bàn phím, chuột:Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Tính năng thông minh khác:Trợ lý ảo Google Assistant, Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt)
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:Màn hình siêu sáng - Super Brightness, HDR
Tần số quét thực:60 Hz
Công nghệ âm thanh:Dolby Audio
Tổng công suất loa:16 W (2 loa mỗi loa 8 W)